Sirwin
Sirwin

Haske: Castalise Duba cikin zurfin duba wasu ayyukan ginin akan Parcel.

By Barineka | crypto titan | 25 Jun 2021


9b2dd930d8b49713488d6e10097890e443b89fc3488d14c29cc1eb6ed970d453.jpg

Muna farin cikin haskaka ƙungiyar a Castalise wacce take gini tare da Oasis Labs tun kusan farkonta. Sauƙaƙe cikin aikace-aikacen wayar mai amfani, aikace-aikacen gidan yanar gizo, aikace-aikacen kai tsaye, ko kayan tallafi, Castalise dandamali ne na adana sirri wanda ke haɗa dige tsakanin majiyoyin bayanan mai amfani da yawa kuma yana ba da damar haɗin gwiwa mai amfani tsakanin masu bincike.

Tare da maɓallan API na Gida, Castalise yana kawo sirri mai sauƙi da tasiri ga masu amfani da su.

Karanta don sanin ƙungiyar a Castalise:

Ni ne Mahmoud Deghaim - mai haɗin gwiwa da Shugaba a Castalise. Na kasance cikin sararin toshewa tun daga 2018 kuma na mai da hankali sosai kan ginin Castalise tun daga 2020. Ina canzawa tsakanin huluna da yawa kowace rana, amma zan iya cewa babban rawar da nake takawa a Castalise shine a matsayin mai mallakar samfur yana tabbatar da cewa mun samar da sauƙi, mai daidaitawa , da kuma amintacciyar hanya don cire ƙima daga bayanai.

Faɗa mana kaɗan game da Castalise

Muna kan manufa don taimakawa sauyawa daga duniyar Big Data mai cike da haɗari zuwa duniyar Buɗe Bayanan da aka kunna ta amintaccen haɗin gwiwa. Wannan shine dalilin da ya sa muka gina dandamali na sirri na farko wanda ke taimakawa kamfanoni da cibiyoyi don haɓaka samfuran kasuwancin su ta hanyar kafa kasuwannin bayanan su. Tare da Castalise, masu amfani zasu iya ginawa, bugawa, da kuma samar da kuɗi don inganta ƙimar da ke bayan samfuran bayanan su.

Me yasa tsare sirri da ikon mallakar bayanai suke da mahimmanci ga samfuran ku?

Yawancin cibiyoyin da suka mallaki bayanai basu da kayan aikin da ake buƙata don samun fahimta da / ko kuma suna da iyakantattun bayanai waɗanda basu isa kansu ba don samun fahimta mai ma'ana. Saboda haka, akwai buƙatar haɗin gwiwa; har yanzu masu bincike da masana kimiyyar bayanai har yanzu basu da damar samun inganci da kuma jimillar bayanai.

A al'adance, yin aiki tare kan bayanai yana zuwa da haɗari da yawa ko buƙatun da ko dai suka hana ko sa muku tunani sau biyu game da raba bayanai. A cikin yanayin da aka raba bayanai, amintarwa da yarjejeniyoyin doka suna taka rawa, amma ana barin masu bayanan ba tare da tabbatattun tabbaci kan sirri, sirri, ko mallaka ba.

Castalise yana warware wannan matsalar ta hanyar gabatar da sabuwar hanya don aiki tare akan ayyukan yayin mutunta bayanan sirri da ikon mallakar bayanai. Muna ba masu bayanan cikakken iko da ganuwa kan yadda ake cinye bayanan su yayin kyale masu amfani su sami ƙima ta hanyar kiyaye sirri.

Ta yaya kuka gano game da Oasis Labs?

Mun haɗu da Oasis Labs tun da wuri a cikin 2019. Mun haɗu da wata hanyar da Oasis ta buga game da batun kare bayanan cikin-amfani kuma, kamar yadda batun ya kasance wani ɓangare na maganinmu, mun kai ga - sauran kuma tarihi ne!

Menene ya sanya celunshi ya dace da ku? / Yaya kuke amfani da Parari?

Kayan aiki yana taimaka mana samar da bayanan sirri da lamunin sirri ga masu amfani ba tare da sanya su nutsewa cikin rikitarwa ba a bayan fasahar kiyaye sirrin sirri da toshewa. Wannan yana bawa cibiyoyi hanyar sassauƙa da araha don amintar da haɗin kai akan ayyukan yayin kiyaye sirrin bayanai ƙarƙashin lissafi.

Menene abin da kuka fi so game da Kashi!

Teamungiyar da ke bayan Parcel ta kasance babban goyan baya tun daga rana ta 1. Muna kuma matuƙar farin ciki game da taswirar hanya da ci gaba na Parcel kuma muna jin daɗin saurin haɗakar fasalin da ƙungiyar ta gabatar

Me kuka fi so game da masana'antar ku?

Masana'antar bayanai tana da girma kuma ta taɓa kowane irin yanki da aikace-aikace. A cikin shekaru goma da suka gabata, munyi tafiya mai nisa game da kirkire-kirkire, amma har yanzu muna nesa da kamala cikakkiyar damar da ke bayan bayanan bayanai da AI. Idan zan zabi bangare guda da nake so - Zan iya cewa kalubalen taimakawa kamfanoni daban-daban, masu bincike, da daidaikun mutane su hada alaka tsakanin tushen bayanai da warware matsalolin duniya na zahiri.

 

Idan kuna sha'awar ƙarin koyo game da Castalise, je zuwa gidan yanar gizon su: https://castalise.com/ .

Kuna son kafawa tare da Kayan aiki? Fara nan .

How do you rate this article?

0


Barineka
Barineka

Photographer, cryptospace enthusiast


crypto titan
crypto titan

Sharing all important information in the Cryptospace, articles, events, news, anything related to Crypto and blockchain technology

Send a $0.01 microtip in crypto to the author, and earn yourself as you read!

20% to author / 80% to me.
We pay the tips from our rewards pool.